Je, wewe ni mwalimu? Unataka kuimarisha madarasa yako na majaribio ya kusisimua na maandamano akiwaomba? Unataka wanafunzi wako kupata uzoefu mikono juu ya kufanya sayansi? Kisha kujiunga na mpango wa Go-maabara na kujua jinsi ya kutumia Mazingira ya Go-maabara!

Sisi watafundisha wewe katika kutumia maabara mtandaoni na zana ya kuandika Graasp, Unda mandhari ya kujifunza kulingana na uchunguzi kwa ajili ya madarasa yako na kutekeleza haya matukio katika msako uchunguzi kujifunza nafasi (ILSs). Kupata maabara mtandaoni na matumizi yao pamoja na wanafunzi wako! Pia itakuwa na nafasi ya kuwa mwalimu wa mtaalam wa Go-maabara na kupokea utambuzi wa ziada kwa ujuzi wako alipewa!

Ushiriki inawezekana wakati wowote hadi 2020 Januari. Je, ungependa kupokea maelezo zaidi juu ya mradi huo? Kisha kupata kuwasiliana na Mwakilishi wako ndani (tazama orodha hapo chini) kujua zaidi kuhusu matukio na fursa katika nchi yako na kuwa mwalimu kwenda-maabara!

Mnakaribishwa pia kujiunga na jamii ya mtandaoni ya Go-maabara (kama wewe si kuwa na akaunti ya Graasp bado, tafadhali ishara kwanza juu hapa, hivyo unaweza kuendelea fomu ya usajili wa jamii).

Nchi Wasiliana na mtu Anwani ya barua pepe
Ubelgiji Fatiha Njoroge bakifatiha@Hotmail.com
Bulgaria Svetla Mavrodieva svetla.mavrodieva@Gmail.com
Kroatia Ivana Gugić ivana.gugic@Gmail.com
Kupro Nikoletta Xenofontos xenofontos.nikoletta@ucy.AC.CY
Jamhuri ya Czech Helena Lazarová h.lazarova@seznam.CZ
Estonia Margus Pedaste margus.pedaste@UT.Ee
Finili Koen Veermans koevee@utu.Fi
Yugoslavia ya Zamani Jamhuri ya Macedonia Imeandikwa Ristevska ristevskas@yahoo.com
Ufaransa Gerard Vidal Gerard.vidal@ens-Lyon.fr
Ujerumani Jörg Haas haas@jakob-fugger-Gymnasium.de
Ujerumani Yonatan Berman bermanon@Gmail.com
Ugiriki Alexandros Chiotellis achiotellis@EA.GR
Ugiriki Evgenia Kipriotis ekypriotis@EA.GR
Hungari Filep Doina Otilia filepotika@Gmail.com
Uyahudi Stella Magid-Podolsky Stella.magid@Gmail.com
Uitalia Stefano Macchia bushstefan@Gmail.com
Latvia Ilze Šmate ilze77ilze@Gmail.com
Lithuania Rigonda Skorulskiene rigonda@Gmail.com
Malta Geraldine Fsadni gfsadni@maltanet.net
Uholanzi Henny Leemkuil h.h.leemkuil@utwente.nl
Polandi Malgorzata Maslowska malmaslow@Gmail.com
Ureno Carlos Santos geral@nuclio.pt
Romania Lidia Ristea lidiaristea2004@yahoo.com
Serbia Nada Stojičević nada4web@Gmail.com
Slovakia Gabriela Krížovská Gabriela.krizovska@Gmail.com
Uhispania Iratxe Menchaca Sierra iratxe.mentxaka@deusto.es
Swideni Preeti Gahlawat preetivij@Gmail.com
Uswisi Philippe Kobel Philippe.kobel@Gmail.com
Uturuki Erkan Akar akarerkan@Gmail.com
Uingereza Effie Law lcl9@le.AC.uk
Nchi nyingine Anastasiya Boiko anastasiya.boiko@Eun.org
Wednesday, 28. Juni 2017