Katika ukurasa huu, utapata watu kutoka katika mataifa tofauti, ambao unaweza kuwasiliana nao ili upate ufahamu zaidi kuhusu mradi, upate majibu ya maswali yako kwa kina, na/au uwe mwalimu wa Go-Lab. Kuna aina tatu ya majukumu:

1. National Expertise Centre | Kituo cha Kitaifa cha Ujuzi (NEC): Hili ni Shirika moja ndani ya Next-Lab Project Consortium, linalojukumika kwa kupatia walimu msaada kama vile ukufunzi wa Go-Lab na usambazaji wa maarifa katika taifa lililochaguliwa.

2. Balozi wa Go-Lab: Huyu ni mwalimu, anayejukumika kuwapatia walimu msaada, sawa na ukufunzi na usambazaji wa maarifa katika taifa lililochaguliwa.

3. Taasisi ya Ukufunzi kwa Walimu | Teacher Training Institute (TTI) : Hili ni shirika linalowapatia walimu ukufunzi wa masaa ya mapumziko au likizo katika taifa lililochaguliwa, likifanya kazi kwa kushirikiana na Go-Lab.

Tafadhali tumia vipengee upande wa kulia wa ukurasa kuchagua taifa lako, utapata nambari za mawasiliano. (Bonyeza kitufe "Apply" | "Tumia" ukishachagua taifa lako).

Filter

Geraldine Fsadni

Go-Lab Ambassador, Malta
gfsadni@maltanet.net

Gerard Vidal

National Expertise Center, France
gerard.vidal@ens-lyon.fr

Helena Lazarová

Go-Lab Ambassador, Czech Republic
h.lazarova@seznam.cz

Henny Leemkuil

National Expertise Center, Netherlands
h.h.leemkuil@utwente.nl

Ilze Šmate

Go-Lab Ambassador, Latvia
ilze77ilze@gmail.com

Iratxe Menchaca Sierra

National Expertise Center, Spain
iratxe.mentxaka@deusto.es

Isaac Kinyanjui

Chief of Education, eLimu Kenya

isaac@e-limu.org

Ivana Gugić

Go-Lab Ambassador, Croatia
ivana.gugic@gmail.com

Jelena Milenkovic

Expertise Center, all countries
jelena.milenkovic@eun.org

Jens Koslowsky

National Expertise Center, Greece
koslowsky@ea.gr